Yadda ake Sanya Hasken Ruwa na LED don Gidan bayan gida - Hasken Rana Factory

Kafin shigar da hasken ambaliyar LED, don tabbatar da ingancin amfani da shi bayan shigarwa, ana ba da shawarar yin cikakken bincike kafin shigarwa don ganin ko bayyanar ta lalace, ko kayan na'urorin sun cika, da kuma yadda ake bayan-tallace-tallace. sabis, duba a hankali kowane lokaci.

LED flood light 

Bayan tabbatar da bayyanar ba ta lalace ba kuma kayan haɗi sun cika, hasken wuta na LED yana buƙatar kasancewa a shirye don shigarwa bayan isa wurin ginin.Da farko, shirya masu sakawa bisa ga zanen shigarwa da masana'anta ke haɗe, kuma haɗa ƴan fitulun ruwa don gwada ko zanen shigarwa daidai ne ko a'a., Idan sharuɗɗan sun yarda, za ku iya gwada fitilun ɗaya bayan ɗaya, don guje wa hawa sama da shigar da su idan sun karye, dole ne a sake rushe su don rage farashin aiki.

 

Tunatar da mai sakawa akan mahimmancin gyarawa da wayoyi, musamman ma matakin hana ruwa na waya a waje yana da matukar mahimmanci, kuma yana da kyau a sake dubawa lokacin gyarawa da na'urar.

 

Bayan an daidaita hasken ruwan LED kuma an haɗa shi, yana da kyau a yi amfani da multimeter akan babban wutar lantarki don bincika ko akwai ɗan gajeren kewayawa a cikin haɗin da ba daidai ba lokacin da kuke shirye don gwada shi.

 

Bayan an gwada duk fitilun LED ɗin, gwada kunna su har tsawon lokacin da zai yiwu, kuma a sake duba su a rana ta biyu da ta uku.Bayan yin haka, idan duk suna da kyau, ba za a sami matsala daga baya ba..

LED floodlights

1. Da fatan za a karanta littafin koyarwa na hasken ambaliyar LED a hankali kafin amfani.

 

2. Masu fasaha ba masu sana'a ba, don Allah kar a gyara ko gyara samfurin ba tare da izini ba.

 

3. Da fatan za a kashe wutar kafin shigarwa don guje wa girgiza wutar lantarki saboda rashin aiki mara kyau.

 

4. Kafin shigarwa, da fatan za a kula da duba ko ƙarfin lantarki da aka yi alama akan hasken ambaliyar ya dace da ƙarfin shigarwar da za a haɗa, don kada ya lalata hasken hasken LED.

 

5. Idan aka gano wayar jikin fitilar ta lalace, da fatan za a kashe wutar nan take kuma a daina amfani da ita.


Lokacin aikawa: Jul-09-2022